Latest temple festivel News

சிவபெருமான்

HT Yatra: மன்னனுக்கு ஏற்பட்ட தோஷம்.. சிற்பிக்கு மனமிறங்கிய சிவபெருமான்.. தாண்டேஸ்வரராக மாற்றம்

Friday, April 12, 2024

அருள்மிகு பாலாம்பிகா சமேத கார்க்கோடேஸ்வரர் திருக்கோயில்

HT Yatra: காமத்தில் திரிந்த மக்கள்.. நெற்றிக்கண்ணை திறந்த சிவபெருமான்.. கடுமையான தவத்தில் இறங்கிய ரதிதேவி..!

Monday, April 8, 2024

Pillayarpatti Karpaga Vinayagar

HT Yatra: எதிரிகளிடமிருந்து காப்பாற்றுவார்.. தீவினைகளை அகற்றுவார்.. துணை நிற்கும் பிள்ளையார்பட்டி கற்பக விநாயகர்

Saturday, April 6, 2024

மள்ளியூர் மகா கணபதி திருக்கோயில்

HT Yatra: விநாயகர் மடியில் கிருஷ்ணன்.. பக்தனுக்காக இறங்கி வந்த மகாவிஷ்ணு.. மள்ளியூர் மகா கணபதி

Friday, April 5, 2024

ஆறுமுக விநாயகர்

HT Yatra: தம்பியை அமைதிப்படுத்த எடுத்த அவதாரம்.. எளிமையாக அமர்ந்திருக்கும் விநாயகர்.. ஆறுமுகத்தோடு பிள்ளையார்

Monday, April 1, 2024

அருள்மிகு காரணவிநாயகர் திருக்கோயில்

HT Yatra: சாலையின் நடுவில் அமர்ந்த விநாயகர்.. கனவில் கதறவிட்ட யானைகள்.. சாலையை வளைத்த ஆங்கிலேயர்

Sunday, March 31, 2024

விநாயகர் கோயில்

HT Yatra: சுயம்புவாக காட்சி கொடுத்த விநாயகர்.. தந்தையை அடையாளம் காட்டிய மகன்..அசரீரியாக வந்த குரல்..ஆதி சுயம்பு விநாயகர்

Saturday, March 30, 2024

ஆதி கும்பேஸ்வர விநாயகர் திருக்கோயில்

HT Yatra: முருகனால் மனம் வருந்திய விநாயகர்.. மன அமைதிக்காக தவம்.. மகனுக்கு பாதுகாப்பாக சிவன்.. ஆதிகும்பேஸ்வர விநாயகர்

Thursday, March 28, 2024

உச்சிஷ்ட கணபதி திருக்கோயில்

HT Yatra: குழந்தை பாக்கியம் தரும் விநாயகர்.. ஆசியாவிலேயே இல்லாத அதிசயம்.. கருவறையில் வீற்றிருக்கும் உச்சிஷ்ட கணபதி

Monday, March 25, 2024

உடுமலைப்பேட்டை பிரசன்ன விநாயகர் கோயில்

HT Yatra: திப்பு சுல்தானின் கனவு.. காணிக்கை கேட்ட விநாயகர்.. கோயிலில் அமர்ந்தார் பிரசன்ன விநாயகர்

Friday, March 22, 2024

வெயிலுகந்த விநாயகர் கோயில்

HT Yatra: வெயில் படும் விநாயகர்.. சூரியனின் சாபம் நீங்கிய தலம்.. வெயிலுகந்த விநாயகர் கோயில்

Tuesday, March 19, 2024

உச்சிப்பிள்ளையார் திருக்கோயில்

HT Yatra: ரங்கநாதரை கீழே வைத்த பிள்ளையார்.. மலையின் உச்சியில் அமர்ந்தார்.. மக்களைக் காக்கும் மலைக்கோட்டை

Monday, March 18, 2024

கரும்பாயிரம் பிள்ளையார் கோயில்

HT Yatra: மூத்த பிள்ளையார் கோயில்.. கும்பகோணத்தின் முதல் பிள்ளையார்..பக்தனை சோதித்த விநாயகர்

Sunday, March 17, 2024

அருள்மிகு முந்தி விநாயகர் திருக்கோயில்

HT Yatra: ஒரே கல்.. 190 டன் எடை.. ஆசியாவிலேயே மிகப்பெரிய முந்தி விநாயகர்

Saturday, March 16, 2024

ஈச்சனாரி விநாயகர் திருக்கோயில்

HT Yatra: பிரம்மாண்ட விநாயகர்.. செல்லும் வழியிலேயே அமர்ந்தார்.. நகர மறுத்த ஈச்சனாரி விநாயகர்

Friday, March 15, 2024

மதுரை மீனாட்சி அம்மன் கோயில் சித்திரை திருவிழா தேதிகள் அறிவிப்பு

Chitirai Festival 2024: 12 நாள்கள் நடைபெறும் மதுரை சித்திரை திருவிழா தேதி அறிவிப்பு! முழு விவரம்

Wednesday, March 13, 2024

துக்காச்சி ஆபத்சகாயேஸ்வரர் திருக்கோயில்

HT Yatra: மன்னனின் நோயை போக்கியவர்.. காலம் கடந்து வாழும் சிவபெருமான்.. அருள் மழை பொழிyuம் துக்காச்சி ஆபத்சகாயேஸ்வரர்

Wednesday, March 13, 2024

கொளஞ்சியப்பர் திருக்கோயில்

HT Yatra: சுந்தரரிடம் திருவிளையாடல்.. சுயம்பு மூர்த்தியாக உதித்த கொளஞ்சியப்பர்..சிவனால் வந்த முருகன்..பார்வதியின் ஆசை

Saturday, March 9, 2024

மகா சிவராத்திரி

Maha Shivaratri 2024: சிவராத்திரியில் சிவனின் அருளை முழுமையாக பெறுவது எப்படி?

Friday, March 8, 2024

ஊதியூர் உத்தண்ட வேலாயுத சுவாமி

HT Yatra: தண்டத்தோடு இருக்கும் முருகன்.. மக்களுக்காக காட்சி கொடுத்த வேலாயுத சுவாமி

Friday, March 8, 2024