Latest music News

இசையமைப்பாளர் எஸ்.வி.வெங்கட்ராமன்

S. V. Venkatraman Memorial day: 200-க்கும் அதிகமான படங்களுக்கு இசையமைத்த எஸ்.வி.வெங்கட்ராமன் நினைவு நான் இன்று

Sunday, April 7, 2024

தேசியக்குயில் பட்டம்மாள்

HBD Singer DK Pattamal: ‘ஆடுவோமே! பள்ளு பாடுவோமே!’ தேசியக் குயில் டி.கே.பட்டம்மாள் பிறந்தநாள் இன்று!

Tuesday, March 19, 2024

பாடகர் டி.எல்.மகாராஜன்

HBD T. L. Maharajan: பிரபல பின்னணி பாடகர் டி.எல். மகாராஜன் பிறந்த நாள் இன்று-கலைமாமணி விருது வென்றவர்!

Saturday, March 9, 2024

உலக ஒலி குணப்படுத்தும் தினம்

World Sound Healing Day: சர்வதேச ஒலி வழி குணப்படுத்தும் தினம்: அதன் வரலாறு மற்றும் முக்கியத்துவம்

Thursday, February 15, 2024

மறைந்த இசையமைப்பாளரும் பாடகியுமான பவதாரணி

RIP Bhavatharini: ‘இப்படியா ஆகணும்?’ சிம்பு உள்ளிட்ட பிரபலங்கள் பவதாரணிக்கு இரங்கல்!

Thursday, January 25, 2024

மறைந்த பவதாரணியின் மறக்க முடியாத டாப் 10 பாடல்கள்

RIP Bhavatharini: ‘மறக்க முடியாத பவதாரணியின் பாடல்கள்’ திகட்டாத ப்ளே லிஸ்ட் இதோ!

Thursday, January 25, 2024

மறைந்த பவதாரணியின் வைரல் பேட்டி இதோ

Rip Bhavatharani: ‘வீட்டில் ஒரே மன உளைச்சலா இருக்கும்’ வைரலாகும் பவதாரணி பேட்டி!

Thursday, January 25, 2024

கர்நாடக இசைக்கலைஞர் டி.எம்.கிருஷ்ணா

HBD TM Krishna: ‘கர்நாடக இசையின் கலகக்காரன்…!’ டி.எம். கிருஷ்ணா செய்த சம்பவங்கள்!

Sunday, January 21, 2024

பாடகர் மதுரை மணி ஐயர்

HBD Madurai Mani Iyer: கேட்ட உடனேயே மனதை ஈர்க்கும் குரல் வளம் கொண்ட மதுரை மணி ஐயர் பிறந்த நாள் இன்று

Wednesday, October 25, 2023

சுப்பு ஆறுமுகம்

Subbu Arumugam Memorial Day: எளிமையாக வில்லுப்பாட்டின் வழியே கதைசொன்ன சுப்பு ஆறுமுகம்!

Monday, October 9, 2023

ஏ.ஆர்.ரஹ்மான்

AR Rahman: இசை நிகழ்ச்சி ரத்து! 10 கோடி நஷ்ட ஈடு கேட்டு ஏ.ஆர்.ரகுமான் நோட்டீஸ்!

Tuesday, October 3, 2023

பாபநாசம் சிவன்

Papanasam Sivan Memorial Day: ‘தமிழ் தியாகராஜர்’ என அழைக்கப்பட்ட பாபநாசம் சிவனின் நினைவு நாள் இன்று

Tuesday, September 26, 2023

மறைந்த எஸ்.பி.பி.,யில் மறக்க முடியாத பாடல்கள்

RIP SPB: எஸ்.பி.பி.,யின் இந்த பாடல்களை கேட்டு கண்ணீர் வராதவர்களுக்கு லைஃப்டைம் செட்டில்மெண்ட்!

Sunday, September 24, 2023

இசை மேதை நல்லப்ப சுவாமிகள்

மைசூர் மகாராஜாவே வியந்த இசை மேதை நல்லப்ப சுவாமிகள் பிறந்த தினம் இன்று!

Sunday, September 24, 2023

எம்.எஸ்.சுப்புலட்சுமி

HBD M S Subbulakshmi: ‘இசைப் பேரரசி’ எம்.எஸ்.சுப்புலட்சுமியின் பிறந்த நாள் இன்று

Saturday, September 16, 2023

மாநாடு படத்தின் தயாரிப்பாளர் சுரேஷ் காமாட்சி

AR Rahman: ‘சாதனையை விடுங்கள்.. நாக்குகள் கூசுது’ ARR கச்சேரி சர்சை பற்றி தயாரிப்பாளர் சுரேஷ் காமாட்சி பதிவு!

Tuesday, September 12, 2023

குன்னக்குடி வைத்தியநாதன்

Kunnakudi Vaidyanathan Memorial Day: இயற்கை ஒலிகளையும் வயலினில் வாசித்த இசை சக்கரவர்த்தி!

Thursday, September 7, 2023

சந்திரமுகி 2 நிகழ்ச்சியில் வடிவேலு

Chandramukhi 2: ‘சொர்ணா இல்ல.. பெயிண்டர் கோபாலு வர்றாரு..’ சந்திரமுகி 2 கதையை உடைத்த வடிவேலு!

Friday, August 25, 2023

இசையமைப்பாளர் பரத்வாஜ்

Bharadwaj: ‘அஜித்தை புகழ்ந்தேன்.. விஜய் படமே தரல..’ இசையமைப்பாளர் பரத்வாஜ் வேதனை!

Saturday, August 19, 2023